Mua BFC238312304 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 200V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.024" L x 0.335" W (26.00mm x 8.50mm) |
| Loạt: | 383 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 2222 383 12304 222238312304 BFC2 383 12304 BFC2 383 12304 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238312304 |
| Spacing chì: | 0.886" (22.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.709" (18.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.3µF ±5% Film Capacitor 200V 400V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.3UF 5% 400VDC RADIAL |
| Điện dung: | 0.3µF |