Mua BFC238340183 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1400V (1.4kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 500V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.024" L x 0.276" W (26.00mm x 7.00mm) |
| Loạt: | 383 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 2222 383 40183 222238340183 BC1936 BFC2 383 40183 BFC2 383 40183 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238340183 |
| Spacing chì: | 0.886" (22.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.650" (16.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.018µF ±5% Film Capacitor 500V 1400V (1.4kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.018UF 5% 1.4KVDC RAD |
| Điện dung: | 0.018µF |