Mua BFC238371302 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 2500V (2.5kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 900V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.024" L x 0.236" W (26.00mm x 6.00mm) |
| Loạt: | MMKP383 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222238371302 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238371302 |
| Spacing chì: | 0.886" (22.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.610" (15.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 3000pF ±5% Film Capacitor 900V 2500V (2.5kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 3000PF 5% 2.5KVDC RAD |
| Điện dung: | 3000pF |