Mua BFC238580751 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 2000V (2kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 700V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.689" L x 0.197" W (17.50mm x 5.00mm) |
| Loạt: | MKP385 |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222238580751 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 110°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 12 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238580751 |
| Spacing chì: | 0.591" (15.00mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.433" (11.00mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 750pF ±5% Film Capacitor 700V 2000V (2kV) Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 750PF 5% 2KVDC RADIAL |
| Điện dung: | 750pF |