Mua BFC238620275 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 220V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | Screw Terminals |
| Size / Kích thước: | 1.732" L x 0.866" W (44.00mm x 22.00mm) |
| Loạt: | MMKP386 |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | Rectangular Box |
| Vài cái tên khác: | 222238620275 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -50°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238620275 |
| Spacing chì: | 0.894" (22.70mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.496" (38.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 2.7µF ±10% Film Capacitor 220V 630V Polypropylene (PP), Metallized Rectangular Box |
| ESR (tương đương Series kháng): | 6 mOhm |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 2.7UF 10% 630VDC SCREW |
| Điện dung: | 2.7µF |