Mua BFC238640224 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 1400V (1.4kV) |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 500V |
| Lòng khoan dung: | ±10% |
| Chấm dứt: | Screw Terminals |
| Size / Kích thước: | 1.732" L x 0.866" W (44.00mm x 22.00mm) |
| Loạt: | MMKP386 |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | Rectangular Box |
| Vài cái tên khác: | 222238640224 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -50°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC238640224 |
| Spacing chì: | 0.894" (22.70mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.496" (38.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.22µF ±10% Film Capacitor 500V 1400V (1.4kV) Polypropylene (PP), Metallized Rectangular Box |
| ESR (tương đương Series kháng): | 6 mOhm |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.22UF 1.4KVDC SCREW |
| Điện dung: | 0.22µF |