Mua BFC247964684 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 630V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | 200V |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 1.181" L x 0.551" W (30.00mm x 14.00mm) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 222247964684 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 105°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFC247964684 |
| Spacing chì: | 1.083" (27.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 1.063" (27.00mm) |
| Tính năng: | Long Life |
| Mô tả mở rộng: | 0.68µF ±5% Film Capacitor 200V 630V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.68UF 5% 630VDC RADIAL |
| Điện dung: | 0.68µF |