Mua BFS17HTA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 15V |
|---|---|
| Loại bóng bán dẫn: | NPN |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-23-3 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 330mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Vài cái tên khác: | BFS17HTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Tiếng ồn Hình (dB Typ @ f): | 4.5dB @ 500MHz |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BFS17HTA |
| Lợi: | - |
| Tần số - Transition: | 1.3GHz |
| Mô tả mở rộng: | RF Transistor NPN 15V 25mA 1.3GHz 330mW Surface Mount SOT-23-3 |
| Sự miêu tả: | TRANS RF NPN 15V 25MA SOT23-3 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 70 @ 2mA, 1V |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 25mA |
| Email: | [email protected] |