Mua BQ24260YFFT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp (Max): | 10V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 36-DSBGA |
| Loạt: | - |
| Tính năng lập trình: | Current |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | 36-UFBGA, DSBGA |
| Vài cái tên khác: | 296-37534-6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số tế bào: | 1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BQ24260YFFT |
| giao diện: | I²C |
| Bảo vệ lỗi: | Over Temperature, Over Voltage |
| Mô tả mở rộng: | Charger IC Lithium-Ion 36-DSBGA |
| Sự miêu tả: | IC BATT CHARGER LI-ION 36DSBGA |
| Hiện tại - sạc: | Constant - Programmable |
| Sạc hiện tại - Max: | 3A |
| Điện áp Pin Pack: | 3.5V |
| Hóa học pin: | Lithium-Ion |
| Email: | [email protected] |