Mua BTA25-600B với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Nhà Tắt: | 600V |
|---|---|
| Voltage - Cổng kích hoạt (VGT) (Max): | 1.3V |
| Loại Triac: | Standard |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | RD91 |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | RD91-3 (Insulated) |
| Vài cái tên khác: | 497-2414 497-2414-5 497-2414-5-ND BTA25600B |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 9 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BTA25-600B |
| Mô tả mở rộng: | TRIAC Standard 600V 25A Chassis Mount RD91 |
| Sự miêu tả: | TRIAC 600V 25A RD-91 |
| Hiện tại - Mở Nhà nước (It (RMS)) (Max): | 25A |
| Hiện tại -. Không Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 250A, 260A |
| Hiện tại - Hold (Ih) (Max): | 80mA |
| Hiện tại - Cổng kích hoạt (IGT) (Max): | 50mA |
| Cấu hình: | Single |
| Email: | [email protected] |