Mua BUF20800AIDCPR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Single / Dual (±): | 7 V ~ 18 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 38-HTSSOP |
| Tốc độ quay: | - |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 38-TFSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad |
| Loại đầu ra: | Rail-to-Rail |
| Vài cái tên khác: | 296-43018-2 BUF20800AIDCPR-ND BUF20800AIDCPRE4 BUF20800AIDCPRE4-ND |
| Số Mạch: | 18 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | BUF20800AIDCPR |
| Sự miêu tả: | IC 18CH PROG V-REF GEN 38-HTSSOP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 18mA |
| Hiện tại - Output / Channel: | 45mA |
| Các ứng dụng: | TFT-LCD Panels: Gamma Buffer, VCOM Driver |
| 3dB băng thông: | - |
| Email: | [email protected] |