Mua BYV52-200 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | 850mV @ 20A |
|---|---|
| Voltage - DC Xếp (VR) (Max): | 200V |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | SOT-93 |
| Tốc độ: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| Loạt: | - |
| Xếp Thời gian phục hồi (TRR): | 50ns |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-218-3 |
| Nhiệt độ hoạt động - Junction: | -40°C ~ 150°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | BYV52-200 |
| Mô tả mở rộng: | Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 30A Through Hole TO-218-3 |
| Loại diode: | Standard |
| Cấu hình diode: | 1 Pair Common Cathode |
| Sự miêu tả: | DIODE ARRAY GP 200V 30A SOT93 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 25µA @ 200V |
| Hiện tại - Trung bình sửa chữa (Io) (mỗi Diode): | 30A |