Mua C321C104F1G5TA với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 100V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±1% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.200" L x 0.125" W (5.08mm x 3.18mm) |
| Loạt: | Goldmax, 300 |
| xếp hạng: | - |
| Gói / Case: | Radial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | C321C104F1G5TA |
| Chì Phong cách: | Formed Leads - Kinked |
| Spacing chì: | 0.250" (6.35mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.260" (6.60mm) |
| Tính năng: | Low ESL |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.1µF ±1% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Radial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 0.1UF 100V C0G RADIAL |
| Điện dung: | 0.1µF |