Mua C420C162J2G5TA7200 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 200V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.100" Dia x 0.200" L (2.54mm x 5.08mm) |
| Loạt: | Aximax 400 |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | C420C162J2G5TA7200 |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Low ESL |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1600pF ±5% 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Axial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 1600PF 200V C0G AXIAL |
| Điện dung: | 1600pF |
| Các ứng dụng: | Bypass, Decoupling |
| Email: | [email protected] |