Mua CD0603-Z27 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Zener (chữ Nôm) (Vz): | 27V |
|---|---|
| Voltage - Chuyển tiếp (VF) (Max) @ Nếu: | - |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 0603 |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 150mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 0603 (1608 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD0603-Z27 |
| Trở kháng (Max) (Zzt): | 80 Ohm |
| Mô tả mở rộng: | Zener Diode 150mW ±5% Surface Mount 0603 |
| Sự miêu tả: | DIODE ZENER 27V 150MW 0603 |
| Hiện tại - Xếp Rò rỉ @ VR: | 100nA @ 20V |