Mua CD4046BPW với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 18 V |
|---|---|
| Kiểu: | Phase Lock Loop (PLL) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-TSSOP |
| Loạt: | - |
| Ratio - Input: Output: | 1:1 |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| PLL: | Yes |
| Đầu ra: | CMOS |
| Vài cái tên khác: | 296-32888-5 CD4046BPW-ND CD4046BPWE4 CD4046BPWE4-ND CD4046BPWG4 CD4046BPWG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD4046BPW |
| Đầu vào: | CMOS |
| Tần số - Max: | 2.4MHz |
| Chia / Multiplier: | Yes/No |
| Khác biệt - Input: Output: | No/No |
| Sự miêu tả: | IC PHASE-LOCK LOOP MCPWR 16TSSOP |
| Email: | [email protected] |