Mua CD4504BM96 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - VCCB: | 5 V ~ 15 V |
|---|---|
| Điện áp - VCCA: | 5 V ~ 15 V |
| Loại dịch: | Voltage Level |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | 4000B |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Loại đầu ra: | Non-Inverted |
| Tín hiệu đầu ra: | - |
| Vài cái tên khác: | 296-14150-2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD4504BM96 |
| Tín hiệu đầu vào: | - |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | Voltage Level Translator Unidirectional 1 Circuit 6 Channel 16-SOIC |
| Sự miêu tả: | IC VOLT-LVL SHIFTER HEX 16-SOIC |
| Data Rate: | - |
| Các kênh trên mỗi vi mạch: | 6 |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max): | Unidirectional |
| Email: | [email protected] |