Mua CD4512BNSR với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Cung cấp điện áp nguồn: | Dual Supply |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 18 V |
| Kiểu: | Data Selector/Multiplexer |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SO |
| Loạt: | 4000B |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| Vài cái tên khác: | 296-29271-2 CD4512BNSR-ND CD4512BNSRE4 CD4512BNSRE4-ND CD4512BNSRG4 CD4512BNSRG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD4512BNSR |
| mạch độc lập: | 1 |
| Mô tả mở rộng: | Data Selector/Multiplexer 1 x 8:1 16-SO |
| Sự miêu tả: | IC DATA SELECTOR 8CH 3ST 16SO |
| Hiện tại - Đầu ra cao, thấp: | 6.8mA, 6.8mA |
| mạch: | 1 x 8:1 |
| Email: | [email protected] |