Mua CD74HC4053M96G3 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - Cung cấp, Đơn (V): | 2 V ~ 6 V |
|---|---|
| Điện áp - Cung cấp, Dual (V ±): | ±1 V ~ 5 V |
| Thời gian chuyển đổi (Tôn, Toff) (Tối đa): | - |
| Mạch chuyển mạch: | SPDT |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SOIC |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vài cái tên khác: | 296-31592-2 CD74HC4053M96G3-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C (TA) |
| Độ bền On-State (Max): | 130 Ohm |
| Số Mạch: | 3 |
| Multiplexer / Demultiplexer mạch: | 2:1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD74HC4053M96G3 |
| Mô tả mở rộng: | 3 Circuit IC Switch 2:1 130 Ohm 16-SOIC |
| Sự miêu tả: | IC MUX/DEMUX 2X1 16SOIC |
| Hiện tại - Rò rỉ (IS (tắt)) (Tối đa): | 100nA |
| Nhiễu xuyên âm: | - |
| Charge Injection: | - |
| Kết hợp Kênh-Kênh (ΔRon): | 5 Ohm |
| Điện dung Kênh (CS (tắt), CD (tắt)): | 8pF |
| 3dB băng thông: | 200MHz |