Mua CD74HCT283EG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Cung câp hiệu điện thê: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-PDIP |
| Loạt: | 74HCT |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Vài cái tên khác: | CD74HCT283EE4 CD74HCT283EE4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| Số Bits: | 4 |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD74HCT283EG4 |
| Loại logic: | Binary Full Adder with Fast Carry |
| Mô tả mở rộng: | Binary Full Adder with Fast Carry IC 16-PDIP |
| Sự miêu tả: | IC BIN FULL 4BIT ADD CAR 16DIP |
| Email: | [email protected] |