Mua CD74HCT4514EG4 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Cung cấp điện áp nguồn: | Single Supply |
|---|---|
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
| Kiểu: | Decoder/Demultiplexer |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 24-PDIP |
| Loạt: | 74HCT |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 24-DIP (0.600", 15.24mm) |
| Vài cái tên khác: | CD74HCT4514EE4 CD74HCT4514EE4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CD74HCT4514EG4 |
| mạch độc lập: | 1 |
| Mô tả mở rộng: | Decoder/Demultiplexer 1 x 4:16 24-PDIP |
| Sự miêu tả: | IC 4 TO-16 DECODER/DEMUX 24 DIP |
| Hiện tại - Đầu ra cao, thấp: | 4mA, 4mA |
| mạch: | 1 x 4:16 |
| Email: | [email protected] |