Mua CHF3020CBF750R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | - |
| Size / Kích thước: | 0.300" L x 0.200" W (7.62mm x 5.08mm) |
| Kháng (Ohms): | 75 |
| Power (Watts): | 10W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 150°C |
| gắn Feature: | Flanges |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | CHF3020CBF750R |
| Chì Phong cách: | Tab |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.146" (3.70mm) |
| Tính năng: | RF, High Frequency |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 75 OHM 5% 10W |