Mua CMQ82C55AZ với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 44-MQFP (10x10) |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | 44-QFP |
| Loại đầu ra: | Open Drain |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Số I / O: | 24 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CMQ82C55AZ |
| Output Interrupt: | No |
| giao diện: | Parallel |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | I/O Expander 24 Parallel 44-MQFP (10x10) |
| Sự miêu tả: | IC I/O EXPANDER 24B 44MQFP |
| Nguồn hiện tại - Nguồn đầu ra / Sink: | 2.5mA |