Mua CTX50-1-52-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Toroidal |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.638" Dia x 0.354" W (16.20mm x 9.00mm) |
| che chắn: | Unshielded |
| Loạt: | CTX |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | 513-1108 CTX50-1-52 CTX50152R |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 75°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Powdered Iron |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CTX50-1-52-R |
| cảm: | 50µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 50µH Unshielded Toroidal Inductor 2.6A 71.5 mOhm Max Radial |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 50UH 2.6A 71.5 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 71.5 mOhm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 2.6A |
| Hiện tại - Saturation: | 2.7A |
| Email: | [email protected] |