Mua CWA2410-10 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Load: | 24 ~ 280 V |
|---|---|
| Voltage - Input: | 90 ~ 280VAC |
| Chấm dứt Phong cách: | Screw Terminal |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Loạt: | CW24 |
| Loại tiếp sức: | Relay |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Hockey Puck |
| Loại đầu ra: | AC |
| Vài cái tên khác: | CC1532 |
| Độ bền On-State (Max): | - |
| gắn Loại: | Chassis Mount or Panel Mount |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 3 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CWA2410-10 |
| tải hiện tại: | 10A |
| Mô tả mở rộng: | Solid State Relay SPST-NO (1 Form A) Hockey Puck |
| Sự miêu tả: | RELAY SSR 280VAC 10A PANEL MOUNT |