Mua CY74FCT191CTQCT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| Loại trình kích hoạt: | Positive Edge |
| thời gian: | Synchronous |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-SSOP |
| Loạt: | 74FCT |
| Thiết lập lại: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Vài cái tên khác: | CY74FCT191CTQCTE4 CY74FCT191CTQCTE4-ND CY74FCT191CTQCTG4 CY74FCT191CTQCTG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Elements: | 1 |
| Số Bits mỗi phần tử: | 4 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CY74FCT191CTQCT |
| Loại logic: | Binary Counter |
| Mô tả mở rộng: | Counter IC Binary Counter Element 4 Bit Positive Edge 16-SSOP |
| Phương hướng: | Up, Down |
| Sự miêu tả: | IC SYNC 4BIT UP/DN CNTR 16SSOP |
| đếm Rate: | - |
| Email: | [email protected] |