Mua CY74FCT373ATQCT với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 20-SSOP/QSOP |
| Loạt: | 74FCT |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 20-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Loại đầu ra: | Tri-State |
| Vài cái tên khác: | 296-14576-2 CY74FCT373ATQCTG4 CY74FCT373ATQCTG4-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 2 (1 Year) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | CY74FCT373ATQCT |
| Loại logic: | D-Type Transparent Latch |
| mạch độc lập: | 1 |
| Mô tả mở rộng: | D-Type Transparent Latch Channel 8:8 IC Tri-State 20-SSOP/QSOP |
| Sự miêu tả: | IC 8BIT OCT TRNSP D LATCH 20QSOP |
| Thời gian trễ - Tuyên truyền: | 2ns |
| Hiện tại - Đầu ra cao, thấp: | 32mA, 64mA |
| mạch: | 8:8 |
| Email: | [email protected] |