Mua DGD0506FN-7 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 8 V ~ 14 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | W-DFN3030-10 |
| Loạt: | - |
| Tăng / giảm thời gian (Typ): | 17ns, 12ns |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 10-WFDFN Exposed Pad |
| Vài cái tên khác: | DGD0506FN-7DITR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| Tần số vào: | 2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DGD0506FN-7 |
| Điện thế logic - VIL, VIH: | 1V, 2.5V |
| Kiểu đầu vào: | Non-Inverting |
| Cao Side Voltage - Max (Bootstrap): | 50V |
| Loại cổng: | N-Channel MOSFET |
| Mô tả mở rộng: | Half-Bridge Gate Driver IC Non-Inverting W-DFN3030-10 |
| Cấu hình Driven: | Half-Bridge |
| Sự miêu tả: | IC GATE DVR HV W-DFN3030-10 |
| Hiện tại - Peak Output (Nguồn, Sink): | 1.5A, 2.5A |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max): | Synchronous |
| Email: | [email protected] |