Mua DP83815DUJB/NOPB với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3.3V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 160-LBGA (15x15) |
| Tiêu chuẩn: | 10/100 Base-T/TX PHY |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | Ethernet |
| Bao bì: | Tray |
| Gói / Case: | 160-LBGA |
| Vài cái tên khác: | *DP83815DUJB/NOPB DP83815DUJBNOPB |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DP83815DUJB/NOPB |
| giao diện: | PCI |
| Chức năng: | Controller |
| Mô tả mở rộng: | Ethernet Controller 10/100 Base-T/TX PHY PCI Interface 160-LBGA (15x15) |
| Sự miêu tả: | IC MEDIA ACCESS CONTROL 160-LBGA |
| Hiện tại - Cung cấp: | 170mA |
| Email: | [email protected] |