Mua DP83936AVUL-25 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 160-PQFP (28x28) |
| Tiêu chuẩn: | 10 Base-T PHY |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | Ethernet |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 160-BQFP |
| Vài cái tên khác: | *DP83936AVUL-25 |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0°C ~ 70°C |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | DP83936AVUL-25 |
| giao diện: | Parallel |
| Chức năng: | Controller |
| Mô tả mở rộng: | Ethernet Controller 10 Base-T PHY Parallel Interface 160-PQFP (28x28) |
| Sự miêu tả: | IC CTRLR ORIENT NETWORK 160QFP |
| Hiện tại - Cung cấp: | 140mA |
| Email: | [email protected] |