Mua DRA125-1R0-R với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Kiểu: | Wirewound |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | - |
| Size / Kích thước: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| che chắn: | Shielded |
| Loạt: | DRA |
| xếp hạng: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | Nonstandard |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 165°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | - |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DRA125-1R0-R |
| cảm: | 1µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.236" (6.00mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 100kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1µH Shielded Wirewound Inductor 15.94A 2.1 mOhm Nonstandard |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 1UH 15.94A 2.1 MOHM |
| DC Resistance (DCR): | 2.1 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 15.94A |
| Hiện tại - Saturation: | 23.71A |