Mua DS15MB200TSQ/NOPB với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 3 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Kiểu: | Buffer, Multiplexer |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 48-WQFN (7x7) |
| Điều hòa tín hiệu: | Output Pre-Emphasis |
| Loạt: | - |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 48-WFQFN Exposed Pad |
| Đầu ra: | LVDS |
| Vài cái tên khác: | DS15MB200TSQ/NOPBTR DS15MB200TSQNOPB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số kênh: | 4 x 1:2, 2:1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 3 (168 Hours) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS15MB200TSQ/NOPB |
| Đầu vào: | BLVDS, CML, LVDS, LVPECL |
| Mô tả mở rộng: | Buffer, Multiplexer 4 x 1:2, 2:1 Channel 1.5Gbps 48-WQFN (7x7) |
| Sự miêu tả: | IC MULTIPLEXER LVDS 4CH 48WQFN |
| Thời gian trì hoãn: | 1.0ns |
| Tốc độ Dữ liệu (Tối đa): | 1.5Gbps |
| Hiện tại - Cung cấp: | 225mA |
| Điện dung - Input: | 2pF |
| Các ứng dụng: | LVDS |
| Email: | [email protected] |