Mua DS1804-050 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 2.7 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Hệ số Nhiệt độ (Typ): | 750 ppm/°C |
| Taper: | Linear |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 8-PDIP |
| Loạt: | - |
| Kháng chiến - Wiper (Ohms) (Typ): | 400 |
| Kháng (Ohms): | 50k |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | 8-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Vòi: | 100 |
| Số Mạch: | 1 |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Loại bộ nhớ: | Non-Volatile |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS1804-050 |
| giao diện: | Up/Down (U/D, INC, CS) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | Digital Potentiometer 50k Ohm 1 Circuit 100 Taps Up/Down (U/D, INC, CS) Interface 8-PDIP |