Mua DS28E17Q+T với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 2.45 V ~ 3.6 V |
|---|---|
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 16-TQFN (4x4) |
| Tiêu chuẩn: | - |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | 1-Wire® |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 16-WFQFN Exposed Pad |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS28E17Q+T |
| giao diện: | I²C |
| Chức năng: | Bridge, 1-Wire® to I²C |
| Mô tả mở rộng: | 1-Wire® Bridge, 1-Wire® to I²C I²C Interface 16-TQFN (4x4) |
| Sự miêu tả: | IC 1-WIRE TO I2C BRIDGE 16TQFN |
| Hiện tại - Cung cấp: | 2.6mA |
| Email: | [email protected] |