Mua DS36C200MX/NOPB với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Kiểu: | Transceiver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 14-SOIC |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | IEEE 1394 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vài cái tên khác: | *DS36C200MX/NOPB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Drivers / Receivers: | 2/2 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 6 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS36C200MX/NOPB |
| Mô tả mở rộng: | 2/2 Transceiver Half IEEE 1394 14-SOIC |
| Duplex: | Half |
| Sự miêu tả: | IC TXRX DUAL HS BI-DIRECT 14SOIC |
| Data Rate: | 100Mbps |
| Email: | [email protected] |