Mua DS89C387TMEAX/NOPB với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Cung cấp: | 4.5 V ~ 5.5 V |
|---|---|
| Kiểu: | Driver |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 48-SSOP |
| Loạt: | - |
| Nghị định thư: | RS422, RS485 |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 48-BSSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Vài cái tên khác: | DS89C387TMEAX DS89C387TMEAX-ND |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C |
| Số Drivers / Receivers: | 12/0 |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Số phần của nhà sản xuất: | DS89C387TMEAX/NOPB |
| Mô tả mở rộng: | 12/0 Driver RS422, RS485 48-SSOP |
| Duplex: | - |
| Sự miêu tả: | IC LINE DRV CMOS DIF 12CH 48SSOP |
| Data Rate: | - |
| Email: | [email protected] |