Mua DSC7Q0100L với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 80V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 1.8V @ 1mA, 1A |
| Loại bóng bán dẫn: | NPN - Darlington |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | MiniP3-F2-B |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 1W |
| Bao bì: | Original-Reel® |
| Gói / Case: | TO-243AA |
| Vài cái tên khác: | DSC7Q0100LDKR |
| Nhiệt độ hoạt động: | 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 11 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DSC7Q0100L |
| Tần số - Transition: | - |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor NPN - Darlington 80V 1A 1W Surface Mount MiniP3-F2-B |
| Sự miêu tả: | TRANS NPN DARL 80V 1A MINIP3 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 4000 @ 1A, 10V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 100nA (ICBO) |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 1A |