Mua DSCQ00100L với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Collector Emitter Breakdown (Max): | 50V |
|---|---|
| VCE Saturation (Max) @ Ib, Ic: | 300mV @ 10mA, 100mA |
| Loại bóng bán dẫn: | NPN |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | USSMini3-F1-B |
| Loạt: | - |
| Power - Max: | 100mW |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | SOT-1123 |
| Vài cái tên khác: | DSCQ00100L-ND DSCQ00100LTR |
| Nhiệt độ hoạt động: | 150°C (TJ) |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | DSCQ00100L |
| Tần số - Transition: | 150MHz |
| Mô tả mở rộng: | Bipolar (BJT) Transistor NPN 50V 100mA 150MHz 100mW Surface Mount USSMini3-F1-B |
| Sự miêu tả: | TRANS NPN 50V 0.1A USSMINI3 |
| DC Current Gain (hFE) (Min) @ Ic, VCE: | 210 @ 2mA, 10V |
| Hiện tại - Collector Cutoff (Max): | 100µA |
| Hiện tại - Collector (Ic) (Max): | 100mA |