Mua ECW-F4223RJB với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Rating - DC: | 400V |
|---|---|
| Điện áp Rating - AC: | - |
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Chấm dứt: | PC Pins |
| Size / Kích thước: | 0.610" L x 0.217" W (15.50mm x 5.50mm) |
| Loạt: | ECW-F(B) |
| Bao bì: | Tape & Box (TB) |
| Gói / Case: | Radial |
| Vài cái tên khác: | ECWF4223RJB |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 85°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ECW-F4223RJB |
| Spacing chì: | 0.295" (7.50mm) |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.689" (17.50mm) |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | 0.022µF ±5% Film Capacitor 400V Polypropylene (PP), Metallized Radial |
| ESR (tương đương Series kháng): | - |
| Vật liệu điện môi: | Polypropylene (PP), Metallized |
| Sự miêu tả: | CAP FILM 0.022UF 5% 400VDC RAD |
| Điện dung: | 0.022µF |