Mua ELC11D8R2F với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±20% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | Radial Lead |
| Size / Kích thước: | 0.453" Dia (11.50mm) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 13 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ELC11D8R2F |
| cảm: | 8.2µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.547" (13.90mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 10kHz |
| Tần số - Tự Resonant: | - |
| Mô tả mở rộng: | 8.2µH Unshielded Wirewound Inductor 3.9A 24 mOhm Radial, Vertical Cylinder |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 8.2UH 3.9A 24 MOHM TH |
| DC Resistance (DCR): | 24 mOhm |
| Đánh giá hiện tại: | 3.9A |