Mua ERZ-VF2M201 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp Varistor (Typ): | 200V |
|---|---|
| Điện áp Varistor (Min): | 185V |
| Điện áp Varistor (Max): | 225V |
| Loạt: | ZNR® |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 2-SMD, J-Lead |
| Vài cái tên khác: | ERZVF2M201 P7341TR |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Số Mạch: | 1 |
| gắn Loại: | Surface Mount, MLCV |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| DC Volts tối đa: | 170VDC |
| AC Volts tối đa: | 130VAC |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 15 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ERZ-VF2M201 |
| Năng lượng: | 16J |
| Sự miêu tả: | VARISTOR 200V 600A 2SMD JLEAD |
| Hiện tại - Surge: | 600A |
| Dung @ Tần số: | - |
| Email: | [email protected] |