Mua F55J500E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±260ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 3.500" L x 1.000" W (88.90mm x 25.40mm) |
| Loạt: | Stackohm® 250 |
| Kháng (Ohms): | 500 |
| Power (Watts): | 55W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Flat Oval |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | F55J500E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.563" (14.29mm) |
| Tính năng: | - |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 500 OHM 5% 55W |