Mua FN3258-55-52 với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Điện áp - DC định mức: | - |
|---|---|
| Điện áp - Công suất AC (pha đến pha): | 480V |
| Điện áp - Công suất AC (Giai đoạn tới Mặt đất / Trung tính): | 277V |
| Điện áp - Công suất AC: | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Terminal Block |
| Loạt: | FN 3258 |
| Vài cái tên khác: | 295-457 801042 817-1378 FN3258 - 55-52 FN32585552 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25°C ~ 100°C |
| gắn Loại: | Chassis Mount |
| Số phần của nhà sản xuất: | FN3258-55-52 |
| cảm: | - |
| Tần số - Vận hành: | DC ~ 60Hz |
| Loại Bộ lọc: | Three Phase (Delta) |
| Sự miêu tả: | LINE FILTER 55A CHASSIS MOUNT |
| Hiện hành: | 55A |