Mua HC2K-AC115V với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Bật điện áp (Max): | 92 VAC |
|---|---|
| Tắt điện áp (Min): | - |
| Chấm dứt Phong cách: | Plug In |
| Voltage switching: | 250VAC - Max |
| Loạt: | HC |
| Thời gian phát hành: | 30ms |
| Loại tiếp sức: | General Purpose |
| Bao bì: | Bulk |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 50°C |
| hoạt động Thời gian: | 20ms |
| gắn Loại: | Socketable |
| Số phần của nhà sản xuất: | HC2K-AC115V |
| Tính năng: | - |
| Mô tả mở rộng: | General Purpose Relay DPDT (2 Form C) 115VAC Coil Socketable |
| Sự miêu tả: | RELAY GEN PURPOSE DPDT 3A 115V |
| Liên hệ Đánh giá (hiện tại): | 3A |
| Liên hệ Chất liệu: | Silver Alloy |
| Mâu liên hệ: | DPDT (2 Form C) |
| Coil áp: | 115VAC |
| Coil Loại: | Latching, Dual Coil |
| Coil kháng: | - |
| Coil điện: | 1.2 VA |
| Coil hiện tại: | 11.4mA |