Mua HT11CN101FN với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 100V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±1% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.100" Dia x 0.170" L (2.54mm x 4.32mm) |
| Loạt: | HT |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 200°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | HT11CN101FN |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | High Temperature |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Axial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 100PF 100V NP0 AXIAL |
| Điện dung: | 100pF |