Mua HT13CN102JC với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Voltage - Xếp hạng: | 100V |
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Độ dày (Max): | - |
| Hệ số nhiệt độ: | C0G, NP0 |
| Size / Kích thước: | 0.135" Dia x 0.260" L (3.43mm x 6.60mm) |
| Loạt: | HT |
| xếp hạng: | - |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Axial |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 200°C |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 20 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | HT13CN102JC |
| Chì Phong cách: | - |
| Spacing chì: | - |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | High Temperature |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Mô tả mở rộng: | 1000pF ±5% 100V Ceramic Capacitor C0G, NP0 Axial |
| Sự miêu tả: | CAP CER 1000PF 100V NP0 AXIAL |
| Điện dung: | 1000pF |