Mua ISC1812ER560J với BYCHPS
|---|---|
| Lòng khoan dung: | ±5% |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | 1812 |
| Size / Kích thước: | 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) |
| xếp hạng: | - |
| Q @ Freq: | 50 @ 2.52MHz |
| Bao bì: | Tape & Reel (TR) |
| Gói / Case: | 1812 (4532 Metric) |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 125°C |
| gắn Loại: | Surface Mount |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Vật liệu - Core: | Ferrite |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 18 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | ISC1812ER560J |
| cảm: | 56µH |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | 0.134" (3.40mm) |
| Tần số - Kiểm tra: | 2.52MHz |
| Tần số - Tự Resonant: | 8MHz |
| Mô tả mở rộng: | 56µH Shielded Wirewound Inductor 173mA 2.34 Ohm Max 1812 (4532 Metric) |
| Sự miêu tả: | FIXED IND 56UH 173MA 2.34 OHM |
| DC Resistance (DCR): | 2.34 Ohm Max |
| Đánh giá hiện tại: | 173mA |