Mua IXTH26P20P với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| VGS (th) (Max) @ Id: | 4V @ 250µA |
|---|---|
| Vgs (Tối đa): | ±20V |
| Công nghệ: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Gói thiết bị nhà cung cấp: | TO-247 (IXTH) |
| Loạt: | PolarP™ |
| Rds On (Max) @ Id, VGS: | 170 mOhm @ 13A, 10V |
| Điện cực phân tán (Max): | 300W (Tc) |
| Bao bì: | Tube |
| Gói / Case: | TO-247-3 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| gắn Loại: | Through Hole |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 8 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | IXTH26P20P |
| Điện dung đầu vào (Ciss) (Max) @ Vds: | 2740pF @ 25V |
| Phím cổng (Qg) (Max) @ Vgs: | 56nC @ 10V |
| Loại FET: | P-Channel |
| FET Feature: | - |
| Mô tả mở rộng: | P-Channel 200V 26A (Tc) 300W (Tc) Through Hole TO-247 (IXTH) |
| Điện thế ổ đĩa (Max Rds On, Min Rds On): | 10V |
| Xả để nguồn điện áp (Vdss): | 200V |
| Sự miêu tả: | MOSFET P-CH 200V 26A TO-247 |
| Hiện tại - Drain liên tục (Id) @ 25 ° C: | 26A (Tc) |