Mua L100J2K0E với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±260ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 0.752" Dia x 6.500" L (19.10mm x 165.10mm) |
| Loạt: | 270 |
| Kháng (Ohms): | 2k |
| Power (Watts): | 100W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Tubular |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| gắn Feature: | Brackets (not included) |
| Mức độ nhạy ẩm (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Thời gian chuẩn của nhà sản xuất: | 10 Weeks |
| Số phần của nhà sản xuất: | L100J2K0E |
| Chì Phong cách: | Solder Lugs |
| Chiều cao - Ngồi (Max): | - |
| Tính năng: | Flame Retardant Coating, Safety |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 2K OHM 5% 100W |