Mua L225J10RE với BYCHPS
Mua với đảm bảo
| Lòng khoan dung: | ±5% |
|---|---|
| Hệ số nhiệt độ: | ±400ppm/°C |
| Size / Kích thước: | 1.126" Dia x 10.500" L (28.60mm x 266.70mm) |
| Loạt: | 270 |
| Kháng (Ohms): | 10 |
| Power (Watts): | 225W |
| Bao bì: | Bulk |
| Gói / Case: | Radial, Tubular |
| Nhiệt độ hoạt động: | -55°C ~ 350°C |
| Số phần của nhà sản xuất: | L225J10RE |
| Tỷ lệ thất bại: | - |
| Sự miêu tả: | RES CHAS MNT 10 OHM 5% 225W |